| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| warrenty | 15 years |
| life time | 50 years |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Tên | 132KV 15m truyền tải điện thép cực nóng nhúng glavanized cho Aferica |
|---|---|
| Kiểu | Cột điện truyền tải 132KV 15m |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh đạt không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Tên | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
|---|---|
| Kiểu | 132KV Điện cực cực Q345 Bitum |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 50 với sức mạnh không dưới 345mpa |
| hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 8-45m |
| Tên | 132KV Điện áp cao 15m ~ 30m Hot Dip Glavanized Truyền điện Thép cực |
|---|---|
| Kiểu | 132KV Điện áp cao 15m ~ 30m Hot Dip Glavanized Truyền điện Thép cực |
| Vật chất | ASTM 572 lớp 60 với sức mạnh đạt không dưới 460mpa |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 15 ~ 30m |
| Name | 132KV High voltage 15m~30m Hot Dip Glavanized Transmission Electrical Steel Power Pole |
|---|---|
| Type | 132KV High voltage 15m~30m Hot Dip Glavanized Transmission Electrical Steel Power Pole |
| Vật liệu | ASTM 572 Lớp 60 với cường độ mang lại không dưới 460MPa |
| Shape | Octagonal |
| Chiều cao | 15 ~ 30m |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 33KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện 33KV |
| Kiểm soát chất lượng | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Mạ |
| Chiều cao | từ 6m đến 15m |
|---|---|
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |