| Phù hợp cho | Phân phối điện |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | S500MC, S355MC |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Moq | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| MOQ | one 40HQ or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | transmission line |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| MOQ | one container or samples |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Price Term | EXW, FOB, CFR or CIF |
| Tolerance | +/-2% |
| Tên | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
|---|---|
| Vật chất | ASTM 572 cấp 50 với cường độ sản xuất không nhỏ hơn 345mpa |
| Kiểu | Cực thép truyền động hình bát giác 15M 50KN |
| Hình dạng | Hình bát giác |
| Chiều cao | 15m |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |