| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 69kV 16m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | Cột điện ngoài trời bằng thép mạ kẽm 11,9m 940dan |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/t, l/c |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Nóng nhúng mạ kẽm |
| Kiểu | Thép mạ kẽm độ dày 2,5mm - 16mm Chứng nhận |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Type | Hot Dip Galvanized 14m Metal Utility Power Poles 5mm Wall Thickness Round / Polygonal Shape |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng từ đầu đến 50 cm |
| Mức điện áp | 10KV ~ 550KV |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |