| Vật liệu | Q235 GR65 SS400 |
|---|---|
| Thời gian | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Độ dày | 1-30mm |
| Xếp hạng hiện tại | 10-200 |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10-220 |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| dung sai kích thước | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Phong cách | cực đa giác |
|---|---|
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Độ dày | 4mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Phù hợp cho | đường dây phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Kiểu | Tải thiết kế 11,88m-1200dan Cột thép Cực tiện ích thiết bị điện Cột điện |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |