| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | Hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Tính năng | 20-90ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1-30mm |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Loại | 43m Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole cho truyền điện 10kV-550kV |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |