| loại hình | Thép 11m Tiện ích Cáp điện 5mm Độ dày cho Đường dây truyền tải |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Xếp hạng hiện tại | 10-200 |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10-220 |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| dung sai kích thước | +-2% |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Type | Galvanized Metal Poles 12m Utility Pole For Power Distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Style | galvanized |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | 11.88m-462dan Galvanized Steel Poles Utility Pole for power distribution Equipment |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Type | one 40ft container 30ft Steel Utility Pole and one 40ft container 35ft steel pole electric pole |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| loại hình | 11.88m-1200dan tải trọng tải Thiết bị điện cực cực điện cực |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |