| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Kiểu | Chôn trực tiếp 65ft NGCP Tiêu chuẩn điện cực tiện ích Philippines |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu | sự mạ điện |
|---|---|
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Type | steel tubular pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 300~1000kg |
| Wind speed | 160km/h |
| Suit for | electricity distribution |
| Tên | 69kv 138kv 220kv Các đầu truyền tải điện cực lớn cho dự án đường dây điện cao thế |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 6-40m |
| Dày | 2.5mm-40mm |
| Tải thiết kế | 2KN-100KN |
| Suit for | electricity distribution |
|---|---|
| Power | 10kv~550kv |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Design of pole | against earthquake of 8 grade |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | 11.9m - Thép 940ngan Tiện ích Cáp điện Cáp điện Cáp ngoài trời Tiện ích |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| loại hình | Cáp thép NGCP 80 ft Cánh ốc Telescoping Điện truyền |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Type | 34m 320 kv NGCP Hot Dip Galvanizing Steel Electrical Utility Poles For Bidder |
|---|---|
| Shape | Round,Conical |
| Payment Terms | T/T,L/C |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| BẢO ĐẢM | 15 NĂM |
| Vôn | 10-550KV |
| Chiều cao | 10-80FT |
| COLOE | Tùy chỉnh |