| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm 100ft Columniform cho đường truyền, cột điện tiện ích |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm dạng cột 18m cho đường dây truyền tải, cột điện tiện ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Đặc tính | 35ft |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |