| Product Name | Electric Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Polygonal 11kv electric poles 1250Dan Steel Power Pole Eleactrical Power Pole for 110kv cables |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| life time | 50 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Quyền lực | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm / 5 mm |
| Vật chất | Sức mạnh của GR65 không dưới 460mpa |
| Phong cách | mạ kẽm |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50 cm từ cột đến cực |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích bằng thép |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Hình dạng | đa giác |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Chứng chỉ | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Tên sản phẩm | Cực điện |
|---|---|
| Đơn xin | Đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | phân phối điện Điện cực điện cực điện hình ống cột điện tiện ích bằng thép mạ kẽm |
|---|---|
| Màu sắc | Tập quán |
| Quyền lực | 10 KV ~ 550 KV |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |