| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | cột điện thép kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1mm đến 36mm |
| Dung sai của kích thước | +-2% |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| type | 10M 33kv transmission line Electrical Steel Power Pole For Transmission Line |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| type | ISO 16m 13kv Electrical steel power pole Steel Power Pole for mining industry |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| type | 10M 33kv transmission line Electrical Steel Power Pole For Transmission Line |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Hoa Kỳ) D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| ứng dụng | Đường dây điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| phong cách | mạ điện |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tải trọng thiết kế theo kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng đến 50cm từ cực |
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Product Name | Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |