| Loại | Cột tiện ích 45FT 50FT HT Loại NGCP dành cho nhà cung cấp được Philippines phê duyệt |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích hình ống bằng thép mạ kẽm 60ft Cột thép ống lồng bằng kim loại mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Tên sản phẩm | GR50 Thép galvanized chất lượng cột điện điện |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Kiểu | 27,5m 60KN GR65 vật liệu cực hữu ích cho truyền tải |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Chiều cao | 45ft 50ft |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích hình ống bằng thép mạ kẽm 60ft Cột thép ống lồng bằng kim loại mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện tiện ích hình ống bằng thép mạ kẽm 60ft Cột thép ống lồng bằng kim loại mạ kẽm |
|---|---|
| Sức mạnh | 69KV |
| Vật liệu | GR50 |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Tên sản phẩm | GR50 Chất lượng thép mạ kẽm cực điện tiện ích |
|---|---|
| Quyền lực | 69kv |
| Vật chất | Gr50 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Electric steel power pole |
|---|---|
| Power | 110KV |
| Suit for | Power transmission Line |
| Surface treatment | Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Product Name | Electric steel power pole |
|---|---|
| Power | 10KV-220KV |
| Suit for | Power Distribution Line |
| Surface treatment | Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |