| Tên sản phẩm | 10kV đến 500kV Công nghiệp điện Truyền tải điện mạ kẽm Điện cực hình ống |
|---|---|
| Quyền lực | 10KV |
| Vật chất | GR65 |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cực thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Vật chất | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Power | 110KV |
| Material | Gr65 |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Glavanization standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Power Capacity | 220kV |
| Tên | Các phụ kiện truyền tải điện mạ kẽm nhúng nóng NGCP Philippines có phụ kiện |
|---|---|
| Thiết kế | NGCP Philippines |
| Chiều cao | 45FT -90FT |
| Dày | 3-20mm |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Product Name | Steel Power Utility Poles |
|---|---|
| Application | Power Transmission Line |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanized |
| Galvanization standard | ASTM A123 |
| Vật chất | Q235 Q345 Q460 |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hải cảng | THƯỢNG HẢI LUÔN |
| Cả đời | 50 năm |
| Chiều cao | 10-80FT |
| Vật chất | Q345 |
|---|---|
| độ dày | 2,75MM |
| Hàn | AWS D1.1 |
| Tiêu chuẩn | NEA |
| BẢO HÀNH | 5 năm |
| Name | 50FT Electrical Pole Standard Steel Utility Pole With Aluminum Conductor |
|---|---|
| Material | Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |