| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức đề kháng gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 69kV 45ft |
| Hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Kiểu | Cực tiện ích NGFT 45FT 50FT HT cho nhà cung cấp được Philippines phê duyệt |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên | Chiếu sáng mạ kẽm nóng ngoài trời cực nóng cho truyền 69kv, 50ft 60ft 70ft |
|---|---|
| loại hình | Vòng, hình nón |
| tài liệu | Q235, Q345, Gr65 |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123 |
| Kiểu | 138KV GR65 4mm dày 50ft cột thép điện để truyền |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Vật chất | Gr65 |
| Phụ kiện | Leo lên, que đất, cách điện |
|---|---|
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 mpa |
| Tiêu chuẩn | Hàn AWS D1.1 |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | Loại mai táng |
|---|---|
| Độ sâu cây | 1,8m dưới lòng đất |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Chiều cao | 8m đến 27m |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |