| Height | 30ft |
|---|---|
| Arm Type | Double Arms |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 66kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phố, đường cao tốc, sân bay, sân vận động |
| hình dạng | Vòng, Hình nón, Bát giác |
| Chiều cao | 4M-30M |
| tài liệu | Thép, Q235, Q345, Gr65 |
| Product Name | 40FT hot dip galvanized Steel Utility Pole for trasmission line |
|---|---|
| Shape | Round,Conical,Octagonal |
| Height | 4M-30M |
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Application | Street way,highway,airport,Stadium |
|---|---|
| Shape | Round,Conical,Octagonal |
| Height | 4M-30M |
| Material | Steel,Q235,Q345,Gr65 |
| Thickness | 2.5mm-16mm |
| Đặc tính | NEA 25FT 30FT 35FT 40FT |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Đăng kí | phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10MM |
| Hình dạng | Đa giác |
| Mạ kẽm | ASTM A123, coationg trung bình không nhỏ hơn 85um |
| Tên | Áp suất thấp 25ft -100ft PHILIPPINES cọc thép điện với tay góc |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | 25FT-100FT |
| Kiểm tra | KIỂM TRA LOAD |
| xử lý bề mặt | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Tên | Cột thép hình bát giác cho đường dây phân phối điện 69KV |
|---|---|
| Thiết kế | 69KV |
| Chiều cao | 25FT 30FT 40FT 45FT |
| Dày | 2.5MM 2.75MM 3MM |
| Tải thiết kế | 500kg 750kg |
| Shape | Conoid ,Multi-pyramidal,Columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |