| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines Thép điện truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m Philippines |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Kiểu | 133kv 30ft 35ft và 40ft Thép Kim loại Tiện ích Cực được mạ kẽm với chứng nhận |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | mạ kẽm nhúng nóng |
| Product Name | Galvanized Power Pole |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Warranty time | 15 years |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Năng lực điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Kiểu | 25FT 30FT 35FT 40FT Mạ kẽm nhúng nóng cột điện tiêu chuẩn NEA của Philippines |
|---|---|
| Phong cách | mạ điện |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Loại | 25FT 30FT 35FT 40FT Philippines Mạ kẽm nhúng nóng cực điện tiêu chuẩn NEA |
|---|---|
| Phong cách | mạ kẽm |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |