| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Vật tư | Q345 |
| Thời gian nâng | 15 năm |
| Tên sản phẩm | ASTM A123 69KV 30kM Cột thép mạ kẽm mạ kẽm hình bát giác |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Vật tư | Q235 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Pengobatan | mạ điện |
| Tốc độ gió | 44m / s |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Yếu tố an toàn | 1.8 |
| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Chiều cao | 20-100ft |
|---|---|
| Quyền lực | 69KV |
| Thị trường | Philppines, Châu Phi |
| Độ dày | 1-30mm |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa 460mpa |
| Tên sản phẩm | Thép mạ kẽm cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS (Hiệp hội hàn Mỹ) D 1.1 |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| tên sản phẩm | Cực điện thép mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Đường dây điện |
| Độ dày | 1 mm đến 36 mm |
| Dung sai của kích thước | + -2% |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |