| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Ứng dụng | Đường phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 8m 11kV 13kV |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Product Name | 69KV 30kM ASTM A123 Octagonal Foot Galvanized Pole For Street / Garden / Square |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm ASTM A123 26m ASTM cho đường phố / vườn / quảng trường |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Điều trị | sự mạ điện |
| Tốc độ gió | 44 phút / giây |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Yếu tố an toàn | 1,8 |
| Product Name | Single Circuit Angle Type Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft |
| Voltage | 69kv |
| Treatment | Bitumen |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Treatment | galvanization |
| Wind speed | 44m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Safty factor | 1.8 |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Điều trị | sự mạ điện |
| Tốc độ gió | 44 phút / giây |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Yếu tố an toàn | 1,8 |
| Product Name | 45FT Commercial Light Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |