| Phù hợp cho | Phân phối điện |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | sơn bột mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tên sản phẩm | Cực điện thép |
|---|---|
| Đơn xin | Phân phối điện |
| Vật tư | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sự khoan dung | +/-2% |
| Height | 8M |
|---|---|
| Usage | sub stational distribution line |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Standard | Pakistan Standard |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Product Name | Gr65 Steel Power Pole |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Torlance of the dimenstion | +- 2% |
| Flange size | 450mm |
| Wall thickness | 3mm |
| Thickness | 1mm to 30mm |
|---|---|
| Shape | conoid, multi-pyramidal, columniform, polygonal or conical |
| Power | 10kv~550kv |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | High Mast Tower |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Torlance of dimenstion | +-0.02 |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 36 mm |
| Product Name | High Mast Tower |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Torlance of dimenstion | +-0.02 |
| Galvanization Thickness | Average not less than 86μm |
| Thickness | 8mm |