| Tên sản phẩm | tháp đơn cực |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| Item Name | 50FT 500W LED High Mast Pole Round Shape with external caged ladder |
|---|---|
| Section | One to four sections |
| Section Thickness | 4mm,6mm,8mm or custom design |
| Pole Typement | Platform with protection |
| Surface Finished | hot dip galvanized |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Vật liệu | Gr65 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 460 mpa |
| Độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột điện |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Điều trị bề mặt | Lớp phủ điện galvan hóa ngâm nóng |
| tiêu chuẩn mạ điện | tiêu chuẩn ASTM A123 |
| Tiêu chuẩn | iso |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Hình dạng | hình bát giác hoặc hình tròn |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| khớp cực | khớp trượt |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |