| Thiết kế của cực | chống động đất cấp 8 |
|---|---|
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật liệu | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | phân phối điện |
| độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | đa giác |
| mạ kẽm | ASTM A123, lớp phủ trung bình không dưới 85um |
| Chiều cao | 14m |
|---|---|
| Điện áp | 110KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 345 MPa hoặc 460MPa |
| Trọng lượng | 5kn hoặc 2,5kN |
| Sự xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc, mạng |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 11m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Chiều dài | 12m |
|---|---|
| Khả năng tải | 850dan |
| Yếu tố an toàn | 1.0 |
| Xếp hạng hiện tại | 220kV |
| Điện áp định mức | 69kv |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Tiêu chuẩn | ISO |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Pole Shape | Conical,Round,Octagonal |
|---|---|
| Thickness | 2.5mm to 5mm |
| Height | 25ft to 90ft |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Pole Shape | Octagonal,Dodecagon,Hexadecagon |
|---|---|
| Height | 25ft to 75ft |
| Surface treatment | galvanization or butiuem |
| Voltage | 10kv-220kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| phong cách | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |