| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Sơn tĩnh điện HDG |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Torlance của dimenstion | -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Tên | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
|---|---|
| Thiết kế | Cột thép điện dày 15m 510kg của Malaysia với FRP |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên | Cột thép cột điện tiêu chuẩn Malaysia 15m với FRP và nhãn hiệu |
|---|---|
| Thiết kế | 15m 510kg 2 phần |
| Chiều cao | 15m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm 35M 30M cho cáp 169kv có lớp phủ điện |
|---|---|
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Cả đời | 50 năm |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Vật chất | Hợp kim |