| Height | 5m |
|---|---|
| Application | Seaside Freeway Traffic Light |
| Arm Length | 1000 mm |
| Traffic Light | LED or customer design |
| Surface Treatment | galvanization |
| Height | 5m |
|---|---|
| Application | Street Way |
| Material | Gr50 material |
| Surface Treatment | Powder Coating |
| Pole Shape | Round,octagonal |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Surface treatment | hot dip galvanized |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Power | 10kv~550kv |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Solar Led traffic Warning Light Traffic Light Pole Warning Light EMK-USU96 For Road Safety |
|---|---|
| Colar | any |
| Anchor bolts | Customization Available |
| Warranty | 20 Years |
| baseplate | 600*600*20mm |
| Tên sản phẩm | 6,5 chiều dài thép cực mạ kẽm đường lái xe đèn giao thông cực với 9m chéo cánh tay |
|---|---|
| Colar | Bất kỳ |
| Bu lông neo | Tùy biến có sẵn |
| Bảo hành | 20 năm |
| tấm đế | 600 * 600 * 20mm |
| MOQ | một container 40 HQ |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 22kv~550kv |
| Thời hạn giá | EXW, FOB |
| Sự khoan dung | +/-2% |