| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| loại hình | 69KV 28m Cánh thép mạ kẽm bát giác, cọc truyền bằng thép |
|---|---|
| tiêu chuẩn colar | Bất kỳ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Vật chất | Q234 Q345 Q460 |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chiều cao | 10-100m |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| bảo đảm | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Vật chất | năng suất không nhỏ hơn 235mpa / 345mpa |
|---|---|
| bảo đảm | 15 năm |
| cả đời | 50 năm |
| Hàn | aws d1.1, tỷ lệ thâm nhập 100% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng, lớp phủ trung bình 85um |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km/h, 30m/s |
| Sức chịu đựng | +/-2% |
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Lắp ráp quang học của thiết bị chiếu sáng | IP 65 |
| Khối lượng kích thước | +-2% |
| Product Name | Galvanized tapered 30m Q345 High Mast Pole with lifting system |
|---|---|
| Style | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Height | from 20m to 50m |
| Shape | conoid,multi-pyramidal,columniform,poly |
| tolerance | +/-2% |
|---|---|
| Product Name | Galvanized Octagonal Pole High Mast Pole Single Double Or Triple Arm For Stadium |
| Pole finished | galvanized high mast pole |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 2000pcs per week |