| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Đơn xin | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 11M |
|---|---|
| Loại gắn | An táng |
| Chiều cao | 11 phút |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng | Đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 14M |
|---|---|
| Loại gắn | An táng |
| Chiều cao | 11 phút |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng | Đường dây truyền tải |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Type | straight pole, tensile pole,turn pole |
|---|---|
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
| Design Load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the to pole |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Product Name | 8M Electric Power Pole |
|---|---|
| Product Type | Burial or flance type |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |