| Kiểu | AWS D1.1 33kv đường dây điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Vật chất | Có thể được tùy chỉnh |
| Hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Kiểu | Trụ thép hình bát giác 11,9m Cực điện mạ kẽm nhúng nóng với vũ khí cho châu Phi |
|---|---|
| Màu sắc | bất kì |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Cả đời | 50 năm |
| Warrenty | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Cực điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo đảm | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Mạ điện cực nóng cực điện cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Product Name | 33KV Hot dip galvanization electrical power pole for over headline project |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |