| Type | straight pole / tensile pole / turn pole |
|---|---|
| Style | galvanization |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Chiều cao | từ 6m đến 12m |
|---|---|
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Design | Customized |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Steel Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | HDG powder coating |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| loại hình | Cáp điện tròn hình chữ nhật dài 36m dành cho màu tuỳ chọn đường dây trên cao |
|---|---|
| Màu | Tuỳ chỉnh |
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| cả đời | 50 năm |
| chiến tranh | 15 năm |
| Style | hot dip galvanized |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h,30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Design | Customized |
| Application | Power Transmission |
| Dimension tolerance | +- 2% |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Electric Power Pole |
|---|---|
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Application | Power Transmission |
| Standard | ISO |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Product Name | Multisided electrical power pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Standard | ISO |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |
| Số mô hình | cột điện |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng từ đầu đến 50 cm |
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Phù hợp cho | Truyền tải và phân phối điện |