| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | Power transmission pole |
|---|---|
| Shape | Octagonal |
| Package | Nude |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 5mm |
| Shape | conoid ,multi-pyramidal,columniform,polygonal or conical |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Power | 10kv~550kv |
| Tolance of dimenstion | +-2% |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| type | Transmission Line Hot Dip Galvanized Steel Power Pole 33kv 10m Electric Utility Poles |
|---|---|
| color | any |
| certificate | ISO 9001 |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Độ bền của dimenstion | -2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| tài liệu | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Q345, Q235 |
|---|---|
| phong cách | sự mạ điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000 Kg áp dụng cho 50cm từ cực |
| Torlance của dimenstion | - 2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |