| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Bức tường dày | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | Hot dip galvanization electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface treatment | Hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization standard | ASTM A 123 |
| Type | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Surface Treatment | hot dip galvanized |
| Design Load in kg | 1000KG |
| Wind speed | 33m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Loại | Cột điện tiện ích bằng thép 43m Phụ kiện cột điện hình tròn Cột điện mạ kẽm cho đường dây trên không |
|---|---|
| Màu sắc | phong tục |
| Sức mạnh | 10KV ~550KV |
| CẢ ĐỜI | 50 năm |
| đầu tư | 15 năm |
| Tên sản phẩm | Điện cực mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân Phối Điện |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | Galvanized Electrical Power Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Distribution |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Wall thickness | 1-36mm |
| Waranty time | 15 years |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | Hot Dip Galvanization Electric Power Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Surface Treatment | Hot Dip Galvanization |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Galvanization Standard | ASTM A 123 |