| loading port | shanghai |
|---|---|
| Shape | angle |
| Shipment | Container or as your request |
| Sample | supplied |
| Sales Model | Factory direct sale |
| Application | construction ,industry |
|---|---|
| Length | customized |
| Shipment | Container or as your request |
| Package | as your request |
| Sales Model | Factory direct sale |
| Type | Equal or Unequal |
|---|---|
| Length | customized |
| Shipment | Container or as your request |
| Package | as your request |
| Sales Model | Factory direct sale |
| Product Name | High Mast Light |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Wind Speed | 30m/s |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Tên | Mặt bích Loại tháp đơn cực mạ kẽm 100 FT tùy chỉnh để phân phối truyền thông |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Vật chất | năng suất không dưới 345mpa |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Vật chất | S355JR |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 2,5-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| tên sản phẩm | Tháp Ăng-ten Viễn thông Tháp thép đơn Được thiết kế như Cây thông |
|---|---|
| Đơn xin | Phân tán thông tin liên lạc |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Material | Q345,Q235,Gr50 |
| Structures | Self-supporting tower |
| Tower Type | Triangular or Square |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Section | Three sections |
| Height | 15m to 65m |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |