| Tên | Thép đa năng 80ft 69kv Cực hữu ích với kết cấu mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | 80FT |
| Chiều cao | 80FT |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Kiểu | ĐIỆN CAO THẾ |
|---|---|
| Vôn | 220-500KV |
| Vật chất | GR65 |
| ĐẢM BẢO | 15 NĂM |
| CẢ ĐỜI | 50 NĂM |
| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines NGCP Tháp điện đơn cực truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m |
| Chiều cao | 30,5m |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
|---|---|
| Style | galvanized |
| Suit for | electricity distribution |
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Power | 10kv~550kv |
| Product Name | 40FT Electrical Poles Mono Pole Tower For Mobile Transmission |
|---|---|
| Application | Communication distribution |
| Galvanization | ASTM A 123 |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Dimension torlance | +- 2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| Yếu tố an toàn | yếu tố an toàn cho việc dẫn rượu |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Chiều dài của mỗi đoạn | trong vòng 14m một lần tạo thành mà không slijoint |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tên sản phẩm | Tháp Antenna Thép Cực Tháp được thiết kế như cây Thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Antenna Thép Cực Tháp được thiết kế như cây Thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp ăng ten viễn thông Tháp thép Mono được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp thông tin tháp ăng-ten Mono cực được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |