| Hình dạng cực | Bát giác, Dodecagon, Hexadecagon |
|---|---|
| Chiều cao | 25ft đến 75ft |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm hoặc butiuem |
| Vôn | 10kv-220kv |
| Xuất hiện | Hình ống, hình tam giác, góc cạnh, mạng tinh thể |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên | Mạch đơn 69kv Thép mạ kẽm Thương mại cực nhẹ Bitum dài 400mm |
|---|---|
| Chiều cao | 18m 22m |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Product Name | Galvanized Steel Pole 20m Power Pole Distribution Equipment poles |
|---|---|
| Height | 10m 15m 18m 20m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên | 20m 24m 27m 30m Kim loại mạ kẽm với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 20m 24m 27m 30m Mạ kẽm |
| Chiều cao | 20m 24m 27m 30m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 404 Site www.puresilverjewellery.com is not served on this interface |
| Tên | 75FT 80FT NGCP TYPE E Cực kim loại mạ kẽm, Đường dây truyền Ba Lan Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Thiết kế | 75FT 80FT |
| Chiều cao | 75FT 80FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Wind Speed | 30m/s |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Design | Customized |
| Material | Q345 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |