| Tên sản phẩm | Gr 65 11m 33kv Đường dây truyền tải Cực truyền điện Cực thép hình ống cho dự án trên cao |
|---|---|
| Chiều cao | 11,8m |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Kiểu | mạ điện |
|---|---|
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Độ dày | 1-10mm |
| Hình dạng | POLYGON |
| mạ điện | ASTM A123, coationg trung bình không dưới 85um |
| Tên | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN giá nhà máy cột thép |
|---|---|
| Thiết kế | 9,4m 11,6m 13,8m 693,23daN |
| Chiều cao | 9,4m 11,6m 13,8m |
| Dày | 3 mm |
| Tải thiết kế | 693dan |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| Khoan dung | / -2% |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ASTM A 123 |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| MOQ | một container hoặc mẫu |
|---|---|
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thuật ngữ giá | EXW, FOB, CFR hoặc CIF |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên | Cột kim loại mạ kẽm 90FT 100FT 105FT với chất lượng tốt nhất và giá xuất xưởng |
|---|---|
| Thiết kế | 90FT 100FT 105FT |
| Chiều cao | 90FT 100FT 105FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |