| mạ kẽm | ASTM A123 |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, Đa hình chóp, Dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| phá vỡ tải trọng | Tùy chỉnh |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Height | 8m |
|---|---|
| Thickness | 3 mm |
| Minimum yield strength | Q345 345mpa |
| Load | 5 KN |
| Flange Dimension | according to customer's design |
| Thickness | 3.5mm thickness |
|---|---|
| Plant depth | 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 16M |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 40ft |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Wind speed | 35m/s |
| Product Name | Galvanized Steel Tubular Pole |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |
| Type | Burial Type |
|---|---|
| Plant depth | 1.8m or 2.3m underground |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Height | 8m to 27m |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11.8M |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Tên sản phẩm | Cực điện 11.8M |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế khách hàng |
| Chiều cao | 11,8 triệu |
| Vôn | 132kv |
| Điều trị | nhựa đường |
| Chiều cao | 10m-25m |
|---|---|
| Vật chất | Gr65 |
| Phụ kiện | Leo thang |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| xử lý bề mặt | Sơn bột bitum mạ kẽm |