| Product Name | Galvanized Steel Power Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | BS 5135 |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Style | galvanized |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | 65FT Electrical Power Galvanized Steel Pole Against 8 Grade Earthquake |
|---|---|
| welding standard | AWS D1.1 |
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| colar | any |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| tài liệu | Q235 |
| Cả đời | 50 năm |
| Tốc độ gió | 30m / s |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| tài liệu | Q235 |
| Vật liệu | Sức mạnh năng suất Q235 Q345 không nhỏ hơn 235 / 345mpa |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nóng |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTMA123 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D.1.1 |
| Tên | Cột truyền thống Malaysia 11m 2 phần 3,8mm với FRP và bitum |
|---|---|
| Thiết kế | hai phần |
| Chiều cao | 11m |
| Dày | 3,8mm |
| Tải thiết kế | 510 |
| Tên | Mặt bích 100ft Loại 3 Cực thép mạ kẽm với các nấc thang |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines Thép điện truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m Philippines |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |