| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Theatmemt bề mặt | রাংঝালাই করা |
| Vật chất | Sức mạnh năng suất không dưới 345mpa, Gr65, S500 |
| Chiều dài | 25ft-90ft, có thể được tùy chỉnh |
| Chiều cao | 15m |
|---|---|
| Sức mạnh | 10-550kv |
| Thị trường | Bangladesh |
| Độ dày | 4mm/5mm |
| Vật liệu | Cường độ năng suất GR65 không nhỏ hơn 460mpa |
| Tên | 75FT 80FT NGCP TYPE E Cực kim loại mạ kẽm, Đường dây truyền Ba Lan Tuổi thọ cao |
|---|---|
| Thiết kế | 75FT 80FT |
| Chiều cao | 75FT 80FT |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | 12-40KN |
| Tên | Hình bát giác điện áp thấp 69KV 20FT-90FT cho đường dây phân phối điện 69kv |
|---|---|
| Chiều cao | 20-90FT 69KV |
| Dày | 2,5mm-10 mm |
| Tải thiết kế | 500-2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Vật chất | Thép, GR65, Với cường độ năng suất miminum 460mpa |
|---|---|
| Đăng kí | Truyền tải và phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu sắc | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Xếp hạng hiện tại | 10-200 |
|---|---|
| Điện áp định mức | 10-220 |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| dung sai kích thước | +-2% |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 MPa |
| Height | 35ft |
|---|---|
| Arm Type | single arm |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Voltage | 110kv |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |