| Vật tư | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| Bề mặt Treament | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cực điện 8M |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hình thức mồ mả |
| Chiều cao | 8M đến 25M |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng sản phẩm | Ống thép các loại cáp điện |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 11M |
|---|---|
| Loại gắn | An táng |
| Chiều cao | 11 phút |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng | Đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Cực điện cực 14M |
|---|---|
| Loại gắn | An táng |
| Chiều cao | 11 phút |
| Điện áp | 10kv đến 400kv |
| Chức năng | Đường dây truyền tải |
| Product Name | 8M Electric Power Pole |
|---|---|
| Product Type | Burial or flance type |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Product Code | Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 345kv transmission line |
| Height | 8M to 25M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Product Code | Glanvanized Electric Power Pole |
|---|---|
| Usage | 132kv transmission line |
| Height | 27M to 45M |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Steel bracket of power line cables |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Torlance of dimenstion | +-2% |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |