| Product Name | 12m S355 And S500 Steel Material Steel Pole With ASTM A123 Galvanized For Street Lighting |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | ASTM A123 69KV 30kM Cột thép mạ kẽm mạ kẽm hình bát giác |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | Cột điện mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phân phối điện |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| độ dày của tường | 1-36mm |
| Thời gian bảo hành | 15 năm |
| Product Name | 69KV 30kM ASTM A123 Octagonal Foot Galvanized Pole For Street / Garden / Square |
|---|---|
| galvanization standard | ASTM A123 |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Tên sản phẩm | Cáp thép mạ kẽm 12m, Cáp truyền dẫn bằng thép Tiêu chuẩn ASTM A123 |
|---|---|
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên sản phẩm | Cột truyền tải điện Ống kim loại mạ kẽm Cực thép hình ống |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | ASTM A123 |
| Chứng chỉ | ISO 9001 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Lòng khoan dung | +/- 2% |
| Tên sản phẩm | 110kV 25m |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 7m-30m |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Tên sản phẩm | 110kV 25m |
|---|---|
| Thiết kế | Thiết kế của khách hàng |
| Chiều cao | 7m-30m |
| Điện áp | 132KV |
| Sự đối đãi | bitum |
| Product Name | Electric Telescoping Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Welding Standard | AWS (American Welding Society ) D 1.1 |
| Wind load resistance | 30m/s |
| Product Name | 110KV 25M |
|---|---|
| Design | Customer Design |
| Height | 7m-30m |
| Voltage | 132kv |
| Treatment | Bitumen |