| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật liệu | Q235 Q345 |
|---|---|
| Tuổi thọ | 50 năm |
| hàn | AWSD1.1 |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Hình nón, đa hình chóp, dạng cột, đa giác hoặc hình nón |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Dung sai kích thước | +-2% |
|---|---|
| Sức cản của gió | 3-500km/h |
| Vật liệu | GR50 GR65 S500 S355 |
| Chiều cao | 14m |
| hàn | Hàn xác nhận với tiêu chuẩn hàn quốc tế của CWB |
| Tên | Cột điện trực tiếp 70FT chôn cất trực tiếp 2000kg Philippines |
|---|---|
| Chiều cao | 70FT |
| Dày | 5mm |
| Tải thiết kế | 2000kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Tên | Gr 65 11,9m 33kv Đường dây truyền tải Ba Lan Truyền tải điện Cực cực cho dự án trên cao |
|---|---|
| Thiết kế | GR65 11,9m |
| Chiều cao | 11,9m |
| Dày | 3-20mm |
| Tải thiết kế | yêu cầu của khách hàng |
| Vật liệu | Q355 GR50 GR65 |
|---|---|
| Thiết kế | chống lại trận động đất cấp 8 |
| Chiều cao | 20-120ft |
| dày lên | 1-30mm |
| Tốc độ gió | 160km/giờ |
| Product Name | 25FT Commercial Light Galvanized Steel Pole With ASTM A123 Standard |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |