| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| Điều trị phẫu thuật | mạ điện và bitum |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
| Phong cách | Mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tolance của kích thước | + -2% |
| Hình dạng | hình nón, đa kim tự tháp, hình cột , đa giác hoặc hình nón |
| Độ dày | 1mm đến 30mm |
|---|---|
| Hình dạng | Hình nón, nhiều hình chóp, Columniform, hình đa giác hoặc hình nón |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
|---|---|
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cực | chống động đất 8 cấp |
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Độ dày | 1mm đến 30 mm |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Thiết kế cột | chống động đất cấp 8 |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | NFA91121 |
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Điện áp định mức | 69KV-550KV |