| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Standard | ISO 9001 |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| tolerance | +/-2% |
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg áp dụng đến 50 cm từ cực trên |
|---|---|
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tốc độ gió | 160km / h, 30 m / s |
| Khoan dung | / -2% |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp đa hình, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Độ bền của dimenstion | -2% |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cột quay |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | -2% |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Hình dạng | hình nón, đa hình chóp, hình cột, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Dung sai của dimenstion | + -2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Hình dạng | Hình nón, nhiều hình chóp, Columniform, hình đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Thể loại | cực thẳng, cực kéo, cực rẽ |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Tolance của kích thước | + -2% |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kiểu | cực thẳng, cực kéo, cực quay |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160km / h, 30m / s |
| Quyền lực | 10kv ~ 550kv |
| Torlance của dimenstion | + - 2% |
| Phù hợp cho | Phân phối điện |
| Tải trọng thiết kế tính bằng Kg | 300 ~ 1000kg áp dụng cho khoảng cách 50 cm từ cột trên cùng |
|---|---|
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Sức mạnh | 10kv~550kv |
| Độ xoắn của kích thước | +-2% |
| Phù hợp cho | phân phối điện |