| Tên sản phẩm | 27.5m Cột thép mạ kẽm dạng cột cho đường truyền |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tiêu chuẩn mạ kẽm | ASTM A 123 |
| loại hình | polygonal hoặc conicla điện cực cao điện cực cho đường truyền |
|---|---|
| Hàn | AWS D1.1 |
| tiêu chuẩn mạ | ASTM A123 |
| Màu | Bất kỳ |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Code | Electric Power Pole |
|---|---|
| Grade | Class One |
| Height | 60ft |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Code | Electrical Power Pole |
|---|---|
| Grade | Class B |
| Height | 25ft-70ft |
| Voltage | 10kv to 400kv |
| Product Function | Transmission Line |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Galvanized 9M 10M 11M Electric Steel Utility Power Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Product Name | Electric Galvanized steel Pole |
|---|---|
| Application | Distribution Line |
| Material | SteelQ235,Q345 |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Max ultimate tensile strength | 620 mpa |
| Tên sản phẩm | Điện cực thép mạ kẽm |
|---|---|
| ứng dụng | Đường phân phối |
| tài liệu | SteelQ235, Q345 |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Max độ bền kéo tối đa | 620 mpa |
| Đặc tính | Cột tiện ích kim loại 14m Tải trọng lớn cho đường truyền thép |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Độ dày | 3mm 2,75mm |
| Cấp bảo vệ | IP65 |