| type | 43m Steel Utility Poles Electric pole accessories round tapered Galvanized Electric Power Pole For Overhead Line |
|---|---|
| color | custom |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| life time | 50 years |
| warrenty | 15 years |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Tên sản phẩm | Thép Cáp Tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Giấy chứng nhận | ISO9001 / BV / |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| Tên sản phẩm | 132kv tiện ích điện cực cực đa giác thép mạ kẽm điện cực |
|---|---|
| Tải | 25KN |
| độ dày | 5mm |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột điện thép tiện ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| xử lý bề mặt | Galvanization |
| Tên sản phẩm | Thép điện cực hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| xử lý bề mặt | Mạ điện |
| Tên sản phẩm | Bán nóng 69KV Điện cực tiện ích cho đường dây phân phối điện Philippines |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| độ dày | 1 mm đến 36mm |
| Công suất điện | 10kV đến 220kV |
| xử lý bề mặt | Mạ điện |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |