| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Wind speed | 160km/h, 30m/s |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Vật chất | Q235 Q345 GR65 |
|---|---|
| Màu | Bất kỳ |
| Chiều dài | NHƯ SAU YÊU CẦU |
| hình dạng | VÒNG HOẶC POLYGON |
| BỆNH SURFACE | HIỆP ĐỊNH DIP HOT |
| Tên | Thép đa năng 80ft 69kv Cực hữu ích với kết cấu mạ kẽm |
|---|---|
| Thiết kế | 80FT |
| Chiều cao | 80FT |
| Dày | 4mm 5 mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Đường Trần Hưng Đạo |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Quality Control | ISO 9001 |
| Welding Standard | AWSD 1.1 |
| Surface treatment | Hot Dip Galvanization powder coating |
| Name | Hot Dip Galvanized Medium Voltage Electrical Pole Steel Utility Pole With Insulator |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Name | Hot Dip Galvanized Medium Voltage Steel Utility Pole With 30000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |
| Product Name | Steel Utility Poles |
|---|---|
| Application | Electrical Power Transmission |
| Thickness | 1 mm to 36mm |
| Certificate | ISO9001/BV/ |
| Power Capacity | 10kV to 220kV |
| Tên sản phẩm | Thép tiện ích cực |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |