| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Power | 10kv~550kv |
|---|---|
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Suit for | electricity distribution |
| Product Name | High Mast Light |
|---|---|
| Application | Parking Lot Lighting |
| Wind Speed | 30m/s,160km/h |
| Galvanization Thickness | Average 86μm |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Vật chất | Thép, Q345, Với cường độ năng suất miminum 345mpa |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải và phân phối điện |
| xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng, mạ kẽm nhúng nóng theo tiêu chuẩn ASTM123 |
| Màu | Yêu cầu khách hàng |
| Chiều cao | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Tiêu chuẩn mạ điện | NFA91121 |
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Mức điện áp | 69KV-550KV |
| Số mô hình | cột thép điện |
|---|---|
| Vật chất | Q345, Q235.GR65 |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng (ASTM A123) |
| Chiều dài thành phần | -25mm đến 75mm |
| Điện áp định mức | 69KV-550KV |