| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Product Name | Galvanized Steel Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| Type | straight pole, tensile pole, turn pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanized |
| Thickness | 1mm to 30mm |
| Optical assembly of lighting fixture | IP 65 |
| Torelance of dimenstion | +- 2% |
| loại hình | Cáp thép NGCP 80 ft Cánh ốc Telescoping Điện truyền |
|---|---|
| hình dạng | Vòng, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| độ dày | 2.5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thành | Mâm kẽm nhúng nóng |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| phong cách | mạ điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tốc độ gió | 160km / h |
|---|---|
| Quang học lắp ráp của ánh sáng fixture | IP 65 |
| hình dạng | hình chóp, hình chóp, đa hình, đa hình |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tốc độ gió | 160 km / h, 30 phút / giây |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Khoan dung | / -2% |
| Tên | Malaysia Electric Steel Steel cực tiện ích điện với FRP 9m 7.2mm |
|---|---|
| Chiều cao | 9m |
| Dày | 7.2mm |
| Tải thiết kế | 510kg |
| Port | luôn luôn Thượng Hải |
| Loại | Cột thép mạ kẽm Cột điện tiện ích 12m cho thiết bị phân phối điện |
|---|---|
| Hình dạng | tròn, nón |
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C |
| độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Name | Medium Voltage Hot Dip Galvanized Steel Utility Pole With 30000m Aluminum Conductor |
|---|---|
| Thickness | 3mm |
| Surface Finished | Hot Dip Galvanized |
| Standard | ISO |
| Torlance | +- 2% |