| Product Name | 11.9m - 600dan Metal Power Utility Octagonal Electric Galvanized Steel Pole Power Line Pole For Double Circuit |
|---|---|
| Height | 11.8m |
| certificate | ISO 9001 |
| welding standard | AWS D1.1 |
| tolerance | +/-2% |
| Product Name | 10kV hot dip galvanized electric power transmission line tubular steel pole |
|---|---|
| certificate | ISO9001 |
| warranty time | 15 years |
| tolerance | +/-2% |
| material | Alloy steel |
| Design load in kg | 300~1000kg applicated to 50cm from the top pole |
|---|---|
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Power | 10kv~550kv |
| Torlance of dimenstion | +- 2% |
| Suit for | electricity distribution |
| loại hình | cực thẳng, cực căng, cực ngược |
|---|---|
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
| Torelance của dimenstion | - 2% |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | ISO 9001-2008 |
| Tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Xử lý bề mặt | mạ điện |
| Tên sản phẩm | Thép cực hữu ích |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Kiểu | 9 - 17m Mạ kẽm nhúng nóng Gr65 Vật liệu thép Cực tiện ích Cực truyền tải điện 33kv |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, hình nón |
| Điều khoản thanh toán | T / T, L / C |
| Độ dày | 2,5mm-16mm |
| Bề mặt hoàn thiện | Mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWS D1.1 |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Power Transmission |
| Galvanization Thickness | Average 70μm |
| Power | 10 KV ~550 KV |
| Minimum yield strength | 355 mpa |
| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | 69KV Electrical Power Distribution |
| Quality Control | ISO 9001-2008 |
| Welding Standard | AWS D 1.1 |
| Surface treatment | HDG |