| Product Name | Steel Utility Pole |
|---|---|
| Application | Tranmission Line |
| Design | Customized |
| Surface treatment | hot dip galvanization |
| Welding standard | AWS D1.1 |
| hình dạng | Conoid, nhiều hình chóp, hình tam giác, đa giác hoặc hình nón |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế theo kg | 300 ~ 1000kg ứng với 50cm từ đỉnh |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Sức mạnh | 10kv ~ 550kv |
|---|---|
| Tải trọng thiết kế tính bằng kg | 300 ~ 1000kg được áp dụng cách lớp trên 50cm |
| độ dày | 1mm đến 30mm |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Phù hợp cho | phân phối điện |
| Tên sản phẩm | Cực tiện ích thép |
|---|---|
| Đơn xin | truyền tải điện |
| Độ dày mạ kẽm | Trung bình 70μm |
| Sức mạnh | 10 KV ~ 550 KV |
| Sức mạnh năng suất tối thiểu | 355 mpa |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường dây phân phối |
| Thiết kế | Tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | sơn mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cột thép mạ kẽm |
|---|---|
| Ứng dụng | đường truyền |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD1.1 |
| Tên sản phẩm | Cán thép hữu ích |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền tải điện |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Thời gian nâng | 50 năm |
| Tiêu chuẩn mạ | ASTM A 123 |
| Transmisson Line | 138kv |
|---|---|
| Design Load in Kg | 300~ 1000 Kg appliced to 50cm from the to pole |
| Minimum yield strength | 460 mpa |
| Pole Shape | Conical |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 10M |
|---|---|
| Design Load in Kg | 2.5 KN |
| Minimum yield strength | 345 mpa |
| Material | Q345,Gr50 |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |
| Height | 14M |
|---|---|
| Voltage | 110KV |
| Minimum yield strength | 345 mpa or 460mpa |
| Load | 5KN or 2.5KN |
| Appearance | Tubular,triangular,angular,lattice |