| Tên | 60FT 65FT 75FT Phân phối truyền thông tháp đơn cực ngoài trời hình bát giác được mạ kẽm với Minimium |
|---|---|
| Thiết kế | 9m 3,8mm |
| Chiều cao | 6-40m |
| Dày | 2.5mm-40mm |
| Tải thiết kế | 2KN-100KN |
| Tên | Mặt bích Loại tháp đơn cực mạ kẽm 100 FT tùy chỉnh để phân phối truyền thông |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |