| Tên | 30,5m Loại mặt bích Philippines NGCP Tháp điện đơn cực truyền thống |
|---|---|
| Thiết kế | Mặt bích 30,5m |
| Chiều cao | 30,5m |
| Dày | 10 mm 12 mm 14mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |
| Tên sản phẩm | Tháp viễn thông đơn khối viễn thông 60M với tiêu chuẩn mạ kẽm ASTM A123 |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | ANTENNA TOWER VITECIMFRICATION Steel Cực Mono Tower được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân tâm |
| Điều trị bề mặt | Mạ kẽm nhúng nóng |
| kích thước lực xoắn | +-2% |
| tiêu chuẩn hàn | AWSD 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Design | Customized |
| Dimension torlance | +- 2% |
| Welding standard | AWS D 1.1 /BS EN 1011-1,BS EN 1011-2 |
| Tên sản phẩm | Tháp Antenna Thép Cực Tháp được thiết kế như cây Thông |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Product Name | Mono Pole Tower |
|---|---|
| Application | Communication Distrubution |
| Thickness | 1 mm to 30 mm |
| Warranty | 15 years |
| Life time | 50 years |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 36m thép lò vi sóng truyền thông telecommunic tháp cho điện thoại di động đường dây truyền tải |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | 100m philippines guyed ăng-ten tự hỗ trợ tháp lưới |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |