| Tên sản phẩm | 132kv 27Meter 1500kg Tải Mono Pole Tower cho truyền thông di động |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| xử lý bề mặt | -sự mạ điện nhúng nóng |
| Kích thước torlance | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Tháp ăng ten viễn thông Tháp thép Mono được thiết kế như cây thông |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước chiều | + - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| Tên sản phẩm | Tháp Mono Pole |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông Distrubution |
| độ dày | 1 mm đến 30 mm |
| Bảo hành | 15 năm |
| Cả đời | 50 năm |
| Tên sản phẩm | Truyền thông vi sóng thép 36M Tháp truyền hình di động |
|---|---|
| ứng dụng | Truyền thông phân phối |
| xử lý bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Kích thước điểm | - 2% |
| Tiêu chuẩn hàn | AWS D 1.1 |
| loading port | shanghai |
|---|---|
| Shape | as your request |
| Shipment | Container or as your request |
| Sample | for free |
| Material | Q345 |
| Loading port | Shanghai |
|---|---|
| hình dạng | Theo yêu cầu của bạn |
| Lô hàng | Container hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Mẫu | Miễn phí |
| tài liệu | Q345 |
| Material | steel |
|---|---|
| Type | Equal |
| Sample | supplied |
| Application | construction ,industry |
| Package | as your request |
| Vật liệu | Q235 Q345 GR65 SS400 |
|---|---|
| Tốc độ gió | 35m / s |
| nguồn gốc của địa điểm | Yixing |
| Loại | An táng |
| bề mặt | mạ kẽm nhúng nóng |
| Tên | Mặt bích Loại tháp đơn cực mạ kẽm 100 FT tùy chỉnh để phân phối truyền thông |
|---|---|
| Thiết kế | 100ft mặt bích loại 3 phần |
| Chiều cao | 100FT |
| Dày | 6 mm 8 mm10mm |
| Tải thiết kế | Sự căng thẳng đa chiều |